Diễn Đàn Tình Bạn
Chào mừng bạn đến với Forum 4YOUVN: 4YOUVN.FORUMOTION.COM Bạn hãy đăng ký để cùng nhau học hỏi giao lưu kết ban mang bạn đến một thế giới tình bạn mới ^^!.
Diễn Đàn Tình Bạn
Chào mừng bạn đến với Forum 4YOUVN: 4YOUVN.FORUMOTION.COM Bạn hãy đăng ký để cùng nhau học hỏi giao lưu kết ban mang bạn đến một thế giới tình bạn mới ^^!.
Diễn Đàn Tình Bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc sống với tôi là thế...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
KIZUMI_CHAN
Super Moderator
Super Moderator
KIZUMI_CHAN

Gia nhập : 02/02/2010
Birthday : 18/11/1991
Sở Thích : student/ hát, vẽ, đọc truyện...
Vàng : 25

Cuộc sống với tôi là thế... Vide
Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống với tôi là thế...   Cuộc sống với tôi là thế... I_icon_minitimeFri Feb 19, 2010 8:35 pm

Đã ai đó từng sống trên dư luận như tôi đã trải qua chưa nhỉ!!!!!
Cuộc sống với tôi đôi lúc là cả một cuộc chiến dai dẳng, chiến đấu đến mệt mỏi, rã rời...những ngày dài sống trong nước mắt, sự chờ đợi vô vọng...
Cuộc sống đôi lúc không như tôi nghĩ, ngày qua ngày lại thêm 1 niềm vui mới, 1 nỗi đau mới nhưng vẫn còn đọng lại 1 nỗi đau không thể phai nhoà, lo lắng, bất an, lại thêm lời ra tiếng vào về tôi,...thật chán,...cuộc sống chỉ có bấy nhiêu điều thôi!!!
Vốn dĩ, cuộc sống thay đổi là do con người thay đổi mà thôi!!!Tôi cứ nghĩ tôi là 1 người tốt ,..và câu trả lời là....không, không hoàn toàn, đó là điều hiển nhiên thôi, con người không ai mà hoàn hảo cả!!!có vô số lời nhận xét về bản thân ta, có ngàn lời thêm mắm muối vào, có cả triệu, tỉ tỉ lời nói tốt. Nhưng phải cảm ơn ai đã nói xấu, phải cảm ơn ai đã chửi[ nhưng phải đúng sự thật nhé!]....và khi tôi nghe đc thì sẽ nhìn nhận lại, xem xét
Có những con người mà tôi cũng không thể ngờ...ngụy tạo thật,,,ngoài mặt thì nhờ vả tôi,...kakak...nhưng sau lưng thì chửi tôi thậm tệ,nói này nói nọ,...nhìn lại bản thân mày đi, mày tốt hơn ai nào, vớ vẩn thật!!,,,Shit thật!!!
Càng lớn sự giả tao của kon người thật tài tình, sự tính toán chi li, đúng là lòng dạ kon người thật khó đoán!!!Chán nhỉ!!Đời là vậy,...có kẻ xấu người tốt, ngay chính bản thân tôi còn thấy mình ko tốt mà....heheh..tùy vào người khác nhìn nhận thôi!!!...
Tôi có nhìu pạn lắm... nhưng không ai hỉu tôi .à quên. có chứ. Măm Măm iu dấu là người hỉu tôi nhất đấy. thật may vì vẫn có người hiểu mình. còn lại à???.tụi nó lúk zận lên thì chửi nhau xối xả, nhưng rồi cũng vui vẻ cùng nhau,....cùng ăn,cùng uống, cùng chơi,kara, 8, pàn luận về pọn ktrai,...nhìu lắm',...không thể hiểu nhau như những ng bạn thân nhưng cũn biết đôi chút, như sở thích chẳng hạn,ngay cả các số đo of nhau kon pík mà,kakakka.... share cùng nhau, zui pùn cùng nhau,...vì chúng tôi là bạn...
nói cho tôi nghe về cuộc sống của bạn đi...
Có bao giờ bạn cảm thấy như tôi không?
nếu một ngày bạn không may phải trải qua những ngày tháng như tôi, hãy chia sẻ với tôi. tôi sẽ giúp bạn vượt qua những tháng ngày đen tối đó. Lúc đó tôi thấy mọi thứ thật khó khăn. tôi gần như sụp đổ hoàn toàn. nhưng bạn thấy đấy, giờ tôi vẫn còn ngồi đây và viết được những dòng entry này nghĩa là tôi vẫn đang sống, đã vượt qua đc khó khăn ấy,...
một ng bạn tốt sẽ là ng luôn ở bên bạn khi bạn cảm thấy cô đơn nhất, vô vọng, suy sụp nhất. và tôi đã tìm đc cho mình một người như thế.
một mình đương đầu với khó khăn trong cuộc sống không phải ai cũng làm đc, ko phải là chuyện dễ dàng như ăn môt ly kem, uống 1 cốc nước...nhưng không hẳn là không thể làm đc. mọi thứ đều có thể. nhưng không cần thiết phải làm những chuyện đó một mình nếu bạn có gia đình, có một vài người bạn cho bạn dựa dẫm, quan tâm bạn, an ủi bạn, giúp đỡ bạn. không khó để nói một câu cảm ơn đâu.
Cuộc sống với tôi là như vậy...
có những niềm vui, nỗi buồn...
có gia đình, bè bạn...
có một khoảng trống trong tâm hồn...
và còn nhiều thứ không thể gọi tên khác nữa...

Cuộc sống với tôi là thế...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Cảm thấy bài viết hay và có ý nghĩa hay ấn thanks để động viên người viết
* Ấn vào hình trái tim góc phải bài viết để thanks
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài